Appointment Hour Booking - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Please enter the security code
ta: பாதுகாப்பு குறியீடு உள்ளிடவும்

en: Message
ta: செய்தி

en: Coupon code
ta: கூப்பன் குறியீடு

en: Security Code
ta: பாதுகாப்பு குறியீடு

en: This field is required.
ta: இந்த துறையில் தேவைப்படுகிறது.

en: Please enter a valid email address.
ta: ஒரு சரியான மின்னஞ்சல் முகவரியை உள்ளிடவும்.

en: Please enter a valid captcha code.
ta: ஒரு செல்லுபடியாகும் கேப்ட்சா குறியீடு உள்ளிடவும்.

en: Please enter a valid date with this format(mm/dd/yyyy)
ta: இந்த வடிவம் (DD/MM/YYYY) ஒரு செல்லுபடியாகும் தேதியை உள்ளிடவும்

en: Please enter a valid date with this format(dd/mm/yyyy)
ta: இந்த வடிவம் (DD/MM/YYYY) ஒரு செல்லுபடியாகும் தேதியை உள்ளிடவும்

en: Please enter a valid number.
ta: சரியான எண் உள்ளிடவும்.

en: Please enter only digits.
ta: ஒரே இலக்கங்கள் உள்ளிடவும்.

en: Please enter a value less than or equal to {0}.
ta: குறைவாக அல்லது {0} சமமான மதிப்பை உள்ளிடவும்.

en: Please enter a value greater than or equal to {0}.
ta: அதிகமான அல்லது {0} சமமான மதிப்பை உள்ளிடவும்.
